• หน้าแรก > • อัลบั้มภาพกิจกรรม > “พิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ที่ฉายกับ สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี”
( ประกาศเมื่อวันที่ 29 พฤษภาคม 2567 )
( ประกาศเมื่อวันที่ 29 พฤษภาคม 2567 )
“พิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ที่ฉายกับสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี”
วันที่ 28 พฤษภาคม 2567
นางอวยพรทิพย์ ศรีเจริญ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบางศาลา เป็นประธานในพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ที่ฉายกับ สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ร่วมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลบางศาลา,กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน,พนักงานส่วนตำบล,พนักงานจ้าง,
ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัดองค์การองค์บริหารส่วนตำบลบางศาลา เพื่อตระหนักถึงความสำคัญของสถาบันพระมหากษัตริย์ และน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณอันหาที่สุดมิได้
ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลบางศาลา